![](https://www.biztosuccess.com/wp-content/uploads/2024/03/Go-Together-Grow-Together-2024_1-ขนาดใหญ่.jpeg)
นางสาวจันทรา พงศ์ศรี กรรมการผู้จัดการ บริษัท ฟู้ดสตาร์ จำกัด นำทีมผู้บริหาร บริษัท ฟู้ดสตาร์ จำกัด ผู้ผลิตและจำหน่ายผลิตภัณฑ์น้ำผลไม้พร้อมดื่ม ภายใต้แบรนด์ “ดีโด้” และ “มิกกุ” ผู้นำตลาดน้ำผลไม้พร้อมดื่ม จัดงาน “FoodStar Strategic Partners Conference – Go Together Grow Together 2024” ณ โรงแรมอนันตรา เพื่อแถลงกลยุทธ์และทิศทางการทำงานของ บริษัท ฟู้ดสตาร์ จำกัด ในปี 2024 โดยแถลงวิสัยทัศน์ของบริษัทฯสู่การรักษาตำแหน่งการ “เป็นผู้นำด้านนวัตกรรมเครื่องดื่มในเอเชีย” รวมถึงเผยแผนการขยายธุรกิจทั้งในประเทศและต่างประเทศ โดยเร็ว ๆ นี้ บริษัท ฟู้ดสตาร์ จำกัด ยังมีแผนในการเปิดตัวผลิตภัณฑ์ใหม่พร้อมพรีเซนเตอร์ใหม่เพื่อเข้าถึงกลุ่มเป้าหมายใหม่เพื่อครองตำแหน่งเบอร์ 1 ผู้นำตลาด ในกลุ่มน้ำผลไม้พร้อมดื่ม fruit Juice (Non 100%) ของประเทศไทยและครองใจผู้บริโภคอย่างต่อเนื่อง โดยในการจัดงานพบปะกับคู่ค้าพันธมิตรในครั้งนี้ ได้รับเสียงตอบรับและความร่วมมือจากคู่ค้าชั้นนำในไทย ทางบริษัท ฟู้ดสตาร์ จึงมีความมั่นใจอย่างสูงที่จะนำพาคู่ค้าและพันธมิตรต่อยอดความสำเร็จไปด้วยกันอีกก้าว
![](https://i0.wp.com/www.biztosuccess.com/wp-content/uploads/2024/03/%E0%B8%99%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%AA%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%88%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%97%E0%B8%A3%E0%B8%B2-%E0%B8%9E%E0%B8%87%E0%B8%A8%E0%B9%8C%E0%B8%A8%E0%B8%A3%E0%B8%B5-%E0%B8%81%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%A1%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%9C%E0%B8%B9%E0%B9%89%E0%B8%88%E0%B8%B1%E0%B8%94%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%A3-%E0%B8%9A%E0%B8%A3%E0%B8%B4-720x480.jpg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/www.biztosuccess.com/wp-content/uploads/2024/03/Go-Together-Grow-Together-2024_2-720x480.jpg?ssl=1)