![](https://www.biztosuccess.com/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3519.jpeg)
Read Time:36 Second
16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 มูลนิธิป่อเต็กตึ๊ง นำโดย นายวิศิษฎ์ ลิ้มประนะ กรรมการ พร้อมด้วยนายอรัณย์ โตทวด ผู้จัดการใหญ่ และ นางสาวพิมพ์ณภัท สุนทรฐิติวงษ์ ผู้จัดการฝ่ายสื่อสารองค์กร ให้การต้อนรับ นายวิชชุ เวชชาชีวะ เอกอัครราชทูต ณ กรุงโซล พร้อมคณะเข้าสักการะหลวงปู่ไต้ฮง ทำบุญบริจาคสมทบงานสาธารณกุศล พร้อมเยี่ยมชมหอประวัติมูลนิธิฯ โดยมี นางสาวรัตติยา โต๊ะสัน หัวหน้าแผนกสื่อสารองค์กร (ไทย) และ นางชญาน์นันท์ สรพลจิโรจเดชา หัวหน้าแผนกสื่อสารองค์กร(จีน) พร้อมทีมงาน ร่วมให้การต้อนรับ ณ มูลนิธิป่อเต็กตึ๊ง พลับพลาไชย กรุงเทพฯ
![](https://i1.wp.com/www.biztosuccess.com/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3521.jpeg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/www.biztosuccess.com/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3518.jpeg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/www.biztosuccess.com/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3523.jpeg?ssl=1)
![](https://i2.wp.com/www.biztosuccess.com/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3520.jpeg?ssl=1)
![](https://i0.wp.com/www.biztosuccess.com/wp-content/uploads/2023/11/IMG_3517.jpeg?ssl=1)